Saturday, February 24, 2024

Top 5 This Week

Related Posts

“Mimi Watu Nimeuwa” Pastor Ng’ang’a Threatens People Who Are After His Church Land

Pastor Ng’ang’a, who used to be a thug and severed prison term, has vowed to shed blood if anyone touches his church land.

The controversial preacher is blaming unnamed people in government for salivating after his land which is a prime estate located within Nairobi CBD.

In a fiery video statement that circulated widely on social media, Ng’ang’a vowed to do anything within his power to stop grabbers who are after his land.

He said that if the government really wanted his land they should pay him

“Hio kiwanja nilinunua na sikununua kwa Kamau nilinunua kwa CBK. If you want that land give me Ksh10 billion. If not that I swear before God hautawacha mtoto. Najua kesho munaweza amka mukazima TV, hio kiwanja mukichukua Mungu hakuniita. Kile mtaona hamjawai ona. I swear before God.

“Inaniumiza sana I wish Mungu anipatie panga nikate kate watu. Kiwanja nimepata, nimetoka jela nimeng’ng’ana na mkokoteni, nimeng’ang’ana tumechanga kiwanja nkanunua na nyinyi wenyewe muko na mashamba mumejaza mashamba dunia mzima , waizi hawa. However is undermining that plot ujue utakula maini yako. Kama ukimaliza vizuri Mungu hakuniita.

“Mi nkitoka jela muko wapi? Nimeangaisha watu na bunduki, nimeangaisha watu na visu, nimeshika watu ng’eta, sijui watu ngapi mimi nimeua alafu Mungu aniokoa anipe mahali nijenge madhabahu. Ile serikali ilikuwako ilitaka kuchukua hii kiwanja sasa hii tena imekuja you want to take my land, how?” Pastor Ng’ang’a ranted.

“Mimi watu nimeuwa hata sijui ni wangapi!sio Pastor Ezekiel mwenye amefungwa diaper mnatisha tisha! Aki ya Mungu mkiguza hiyo kiwanja nitauwa mtu!” He added.

Related: Pastor Ng’ang’a Repeatedly Slaps Woman In Her Slumber, Throws Her Out Of His Church

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Popular Articles